Moduron cychwynnol Mitsubishi-M009T80472

Disgrifiad Byr:

 0051516401 0061511501 0061516901 0986022980 101463 19011501 20437436BN 20437436OE 28.1463M 30111N 30111N-DR 45-4088 551.523.123 6035634,0 88212783 8822980 A0051516401 A0061511501 A0061516901 CST35634AS CST35634GS IS9144 LRS02416 M009T80472 M009T80473 M009T83671 M009T84771 M9T80472 M9T80473 M9T83671 M9T84771 RNLM9T80472 S5049 STR71172 UD14936S UD15042S MS 558 101463B 101463P 11,022,980 6035634.1 STRL784 MAV126760 CGB-1708-24 113851 CS1463 LRS2416 A0071514601 0071514601


Manylion y Cynnyrch

CÔD OEM

Cerbydau cymwys

Gwasanaeth

Pacio

Tagiau Cynnyrch

M009T80472 Foltedd [V] 24
Pwer [kW] 7
Cylchdroi CW
Maint A [mm] 92
Maint B [mm] 47
Na ./teeth [qty. ] 12
Na ./teeth (yn ffitio i mewn) [qty. ] 12
Na ./mount. tyllau [qty. ] 3
Na ./mount. tyllau gydag edau [qty. ] 0
L.1 [mm] 348
O.1 [mm] 126.5
O.2 [mm] 126.5
O.3 [mm] 126.5
C.1 [mm] 14
C.2 [mm] 14
C.3 [mm] 14

  • Blaenorol:
  • Nesaf:

  • MERCEDES 0051516401
    MERCEDES 0061511501
    MERCEDES 0061516901
    BOSCH 0986022980
    KUHNER 101463
    DELCO 19011501
    GO IAWN 20437436BN
    GO IAWN 20437436OE
    LAUBER 28.1463M
    WAI / TRANSPO 30111N
    WAI / TRANSPO 30111N-DR
    ELSTOCK 45-4088
    PSH 551.523.123
    SANDO 6035634.0
    POWERMAX 88212783
    FRIESEN 8822980
    MERCEDES A0051516401
    MERCEDES A0061511501
    MERCEDES A0061516901
    CASCO CST35634AS
    CASCO CST35634GS
    ISKRA / LETRIKA IS9144
    LUCAS LRS02416
    PRESTOLITE M009T80472
    PRESTOLITE M009T80473
    PRESTOLITE M009T83671
    MITSUBISHI M009T84771
    MITSUBISHI M9T80472
    MITSUBISHI M9T80473
    MITSUBISHI M9T83671
    MITSUBISHI M9T84771
    RNL RNLM9T80472
    AS-PL S5049
    WOODAUTO STR71172
    AS-PL UD14936S
    AS-PL UD15042S
    MAHLE MS 558
    KUHNER 101463B
    KUHNER 101463P
    EUROTEC 11022980
    SANDO 6035634.1
    3EFFE STRL784
    SIOM MAV126760
    AINDE CGB-1708-24
    CARGO 113851
    RHANNAU HC CS1463
    LUCAS LRS2416
    MERCEDES A0071514601
    MERCEDES 0071514601
    Creu Model Math Blwyddyn Gwybodaeth
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1831 -  
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1831 AK 1997 - 2002 11946cc, 313HP
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1831 K. 1997 - 2002 11946cc, 313HP
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1831 S. -  
    MERCEDES-BENZ ACTROS 1832 -  
    MERCEDES-BENZ AXOR 2636 K. 2004 - 11967cc, 360HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 2640 B. 2004 - 11967cc, 401HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 2640 K. 2004 - 11967cc, 401HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 2643 B. 2004 - 11967cc, 428HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 2643 K. 2004 - 11967cc, 428HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 3028 K. 2011 - 6374cc, 279HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 3236 B. 2004 - 11967cc, 360HP
    MERCEDES-BENZ AXOR 3236 K. 2004 - 11967cc, 360HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro G. -  
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro G. 1998 - 6374cc, 252HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro G. 1999 - 6374cc, 279HP
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro N. -  
    MERCEDES-BENZ CITARO Citaro N. 1998 - 6374cc, 231HP
    MERCEDES-BENZ TRAVEGO O 580-17 RHD 1999 - 15928cc, 435HP
    MERCEDES-BENZ TRAVEGO O 580-17 RHD 1999 - 15928cc, 476HP
    MERCEDES-BENZ TRAVEGO O 580-17 SHD 1999 - 15928cc, 435HP
    MERCEDES-BENZ TRAVEGO O 580-17 SHD 1999 - 15928cc, 476HP

    Mae ein holl gynhyrchion yn darparu gwasanaeth gwarant blwyddyn. Os oes unrhyw broblem ansawdd y cynnyrch ei hun o ddyddiad ei brynu, ar ôl cadarnhad gan ein hadran arolygu ansawdd, byddwn yn darparu cynhyrchion newydd sbon am ddim.

    Nod corfforaethol: Boddhad cwsmeriaid yw ein nod, ac yn mawr obeithio sefydlu cysylltiadau cydweithredol sefydlog tymor hir gyda chwsmeriaid i ddatblygu'r farchnad ar y cyd. Adeiladu gwych yfory gyda'n gilydd! Mae ein cwmni'n ystyried mai “prisiau rhesymol, amser cynhyrchu effeithlon a gwasanaeth ôl-werthu da” yw ein egwyddor. Rydym yn gobeithio cydweithredu â mwy o gwsmeriaid ar gyfer cyd-ddatblygu a buddion. Rydym yn croesawu darpar brynwyr i gysylltu â ni. Mae'r mwyafrif o broblemau rhwng cyflenwyr a chleientiaid oherwydd cyfathrebu gwael. Yn ddiwylliannol, gall cyflenwyr fod yn amharod i gwestiynu pethau nad ydyn nhw'n eu deall. Rydyn ni'n chwalu'r rhwystrau hynny er mwyn sicrhau eich bod chi'n cael yr hyn rydych chi ei eisiau i'r lefel rydych chi'n ei disgwyl, pan rydych chi ei eisiau. Amser dosbarthu cyflymach a'r cynnyrch rydych chi ei eisiau yw ein Maen Prawf.

    Mae gennym flwch pacio lliw a blwch pacio niwtral, a blwch pacio wedi'i addasu Bydd pob cynnyrch yn pacio mewn blwch sengl gyda label o'r holl wybodaeth arno, a bydd blychau wedi'u pacio mewn carton, bydd cartonau'n cael eu pacio mewn paled.

    Ysgrifennwch eich neges yma a'i hanfon atom